RPMB3.3-3.0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RPMB3.3-3.0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
945-RPMB3.3-3.0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
945-RPMB3.3-3.0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RPMB3.3-3.0
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 3A 4V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RPMB3.3-3.0 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.84
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 25-BLGA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4V
ขนาด / มิติ
0.48" L x 0.48" W x 0.15" H (12.2mm x 12.2mm x 3.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V