LP2985AIM5-3.3/NOPB หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 16,876
เอกสารข้อมูล
Direct
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 4,534
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
Similar
Diodes Incorporated
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 752
STMicroelectronics
Analog Devices Inc.
Analog Devices Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 534
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LP2985AIM5-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP2985AIM5-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP2985AIM5-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP2985AIM5-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP2985AIM5-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LP2985AIM5-3.3/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
45dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.58V @ 150mA