รูปภาพสำหรับ SM-RVT70HSMFWN00 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SM-RVT70HSMFWN00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5436-SM-RVT70HSMFWN00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM-RVT70HSMFWN00
คำอธิบาย
7.0" MIPI DSI, HB, IPS, METAL FR
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, MIPI, UART, USB 7" (177.80mm) 1024 x 600
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
156.90mm W x 89.63mm H
ผู้ผลิต
Riverdi
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
จุดพิกเซล
1024 x 600
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
I2C, MIPI, UART, USB
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
คาปาซิทีฟ
สีพื้นหลัง
สีดำ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
7" (177.80mm)
ระยะระหว่างจุด
0.15mm W x 0.14mm H