SM-RVT70HSMNWC00-B V1.0A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5436-SM-RVT70HSMNWC00-BV1.0A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM-RVT70HSMNWC00-B V1.0A
คำอธิบาย
7.0" MIPI DSI, HB, IPS, UXTOUCH,
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, MIPI, UART, USB 7" (177.80mm) 1024 x 600
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
155.01mm W x 86.72mm H