รูปภาพสำหรับ SM-RVT70HSMNWCA0 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SM-RVT70HSMNWCA0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5436-SM-RVT70HSMNWCA0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM-RVT70HSMNWCA0
คำอธิบาย
7.0" MIPI DSI,HB,IPS, ATOUCH CG,
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, MIPI, UART, USB 7" (177.80mm) 1024 x 600
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
155.01mm W x 86.72mm H