LP3852EMPX-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-LP3852EMPX-3.3-ND
ผู้ผลิต
National Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP3852EMPX-3.3
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 1.5A SOT-223-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A SOT-223-5
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
73dB ~ 57dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.44V @ 1.5A