LP38690SD-2.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-LP38690SD-2.5-ND
ผู้ผลิต
National Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38690SD-2.5
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 1A 6-WSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 6-WSON (3x3)
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
55dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A