LP38692MPX-1.8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-LP38692MPX-1.8-ND
ผู้ผลิต
National Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38692MPX-1.8
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT-223-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-5
โมเดล EDA/CAD
LP38692MPX-1.8 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
55dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-5, TO-261AB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.6V @ 1A