LP38692SD-2.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-LP38692SD-2.5/NOPB-ND
ผู้ผลิต
National Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38692SD-2.5/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 1A 6-WSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 6-WSON (3x3)
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
55 µA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
55dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A