LP3882ESX-1.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-LP3882ESX-1.5-ND
ผู้ผลิต
National Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP3882ESX-1.5
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.5V 1.5A DDPAK/TO263
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A DDPAK/TO-263-5
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
8 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
80dB ~ 65dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DDPAK/TO-263-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.27V @ 1.5A