MIC5231-2.75YM5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-MIC5231-2.75YM5-ND
ผู้ผลิต
Micrel Inc.
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5231-2.75YM5
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.75V 10MA SOT23-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 10mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5231-2.75YM5 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.3V @ 10mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
4 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
50dB (100Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.75V