TLE42662GSV33HTMA1 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 2156-TLE42662GSV33HTMA1-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LIN 3.3V 100MA SOT223-4 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA PG-SOT223-4 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 70 µA |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | PSRR 68dB (100Hz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม ยับยั้ง |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 45V | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-261-4, TO-261AA |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PG-SOT223-4 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 1.1V @ 100mA |