BA033CC0FP-E2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 3.3V 1A TO252 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-252 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BA033CC0FP-E2 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 2.5 mA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 5 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 55dB (120Hz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 25V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-252 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |