BA033CC0FP-E2 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 8,977
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 38,643
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 101
onsemi
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 618
onsemi
Texas Instruments
Rochester Electronics, LLC
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-252
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TO-252
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
BA033CC0FP-E2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BA033CC0FP-E2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BA033CC0FP-E2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BA033CC0FP-E2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BA033CC0FP-E2
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO252
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BA033CC0FP-E2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
2.5 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
55dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V