BA178M24FP-E2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BA178M24FP-E2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BA178M24FP-E2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BA178M24FP-E2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BA178M24FP-E2
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 24V 500MA TO252
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA TO-252
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
4.5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
PSRR
55dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
33V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
2V @ 500mA (ทั่วไป)