BD12KA5FP-E2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BD12KA5FP-E2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BD12KA5FP-E2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BD12KA5FP-E2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BD12KA5FP-E2
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 500MA TO252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA TO-252
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BD12KA5FP-E2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
0.35 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
550 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
50dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V