BD33FA1FP3-ZTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BD33FA1FP3-ZTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BD33FA1FP3-ZTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BD33FA1FP3-ZTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BD33FA1FP3-ZTL
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT89-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-89-3
โมเดล EDA/CAD
BD33FA1FP3-ZTL รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
3V @ 100mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
700 µA
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V