BD33HC5WEFJ-E2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BD33HC5WEFJ-E2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BD33HC5WEFJ-E2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BD33HC5WEFJ-E2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BD33HC5WEFJ-E2
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 1.5A 8-HTSOP-J
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A 8-HTSOP-J
โมเดล EDA/CAD
BD33HC5WEFJ-E2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
0.6 mA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
900 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HTSOP-J
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.93V @ 1.5A