BD33HC5WEFJ-E2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LIN 3.3V 1.5A 8-HTSOP-J |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A 8-HTSOP-J |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BD33HC5WEFJ-E2 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 0.6 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 900 µA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -25°C ~ 85°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 8V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-HTSOP-J |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.93V @ 1.5A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |