BD37B29FVM-CTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BD37B29FVM-CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BD37B29FVM-CTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BD37B29FVM-CTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BD37B29FVM-CTR
คำอธิบาย
VOLTAGE DETECTOR ICS WITH WATCHD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซุปเปอร์ไวเซอร์ โอเพ่นเดรนหรือโอเพ่นคอลเลคเตอร์ 1 ช่อง 8-MSOP
หมวดหมู่
รีเซ็ต
แอคทีฟสูง
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
รีเซ็ตการหมดเวลา
5.5ms ต่ำสุด
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภท
เครื่องตรวจจับแรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-VSSOP, 8-MSOP (0.110", ความกว้าง 2.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - เกณฑ์
2.9V