BM2LE080FJ-CE2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AUTOMOTIVE IPD, 2CH LOW SIDE SWI |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 9A 8-SOP-J |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | Rds เปิด (Typ) 80mOhm |
Mfr | ประเภทอินพุต ไม่มีการอินเวอร์ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | คุณสมบัติ การปล่อยโหลด, ควบคุมสลูว์เรท |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | การป้องกันความผิดพลาด การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน, UVLO |
ประเภทสวิตช์ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
จำนวนของเอาต์พุต 2 | เกรด รถยนต์ |
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต 1899-12-30 | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
การตั้งค่าเอาต์พุต ด้านต่ำ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต N-ช่องสัญญาณ | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-SOP-J |
แรงดันไฟฟ้า - โหลด 3V ~ 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) ไม่จำเป็น | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 9A |