BM6103FV-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BM6103FV-CE2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BM6103FV-CE2
คำอธิบาย
IC GATE DRVR LOW-SIDE 20SSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ด้านต่ำ เกตไดรเวอร์ ic การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 20-SSOP-B
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5 ~ 5.5V
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
ประเภทอินพุต
การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
50ns, 50ns
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ด้านต่ำ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-LSSOP (0.240", ความกว้าง 6.10mm)