BR25A512FVT-3MGE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BR25A512FVT-3MGE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BR25A512FVT-3MGE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BR25A512FVT-3MGE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BR25A512FVT-3MGE2
คำอธิบาย
IC EEPROM 512KBIT SPI 8TSSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 512Kbit SPI 10 MHz 8-TSSOP-B
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BR25A512FVT-3MGE2 รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)