BR25H040F-2LBH2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BR25H040F-2LBH2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BR25H040F-2LBH2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BR25H040F-2LBH2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BR25H040F-2LBH2
คำอธิบาย
IC EEPROM 4KBIT SPI 10MHZ 8SOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 4Kbit SPI 10 MHz 8-SOP
โมเดล EDA/CAD
BR25H040F-2LBH2 รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)