BR25H160FJ-WCE2 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 2,338
เอกสารข้อมูล
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 5 MHz 8-SOP-J
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BR25H160FJ-WCE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BR25H160FJ-WCE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BR25H160FJ-WCE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BR25H160FJ-WCE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BR25H160FJ-WCE2
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT SPI 5MHZ 8SOPJ
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BR25H160FJ-WCE2 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
5 MHz
Mfr
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)