BR25H160FVT-2CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BR25H160FVT-2CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BR25H160FVT-2CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BR25H160FVT-2CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BR25H160FVT-2CE2
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT SPI 8TSSOPB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 10 MHz 8-TSSOP-B
โมเดล EDA/CAD
BR25H160FVT-2CE2 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)