BST70B2P4K01-VC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BST70B2P4K01-VC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BST70B2P4K01-VC
คำอธิบาย
HSDIP20, 1200V, 70A, FULL-BRIDGE
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 70A (Tc) 385W (Tc) ทรูโฮล 20-HSDIP
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.8V @ 22.2mA
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
170nC @ 18V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4500pF @ 800V
พลังงาน - สูงสุด
385W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C
การตั้งค่า
4 N-ช่องสัญญาณ (ฟูลบริดจ์)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 20-PowerDIP (1.508", 38.30mm)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
70A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-HSDIP
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
25mOhm @ 70A, 18V