BST91T1P4K01-VC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BST91T1P4K01-VC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BST91T1P4K01-VC
คำอธิบาย
HSDIP20, 750V, 90A, 3-PHASE-BRID
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 750V 90A (Tc) 385W (Tc) ทรูโฮล 20-HSDIP
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.8V @ 30.8mA
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
170nC @ 18V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4580pF @ 500V
พลังงาน - สูงสุด
385W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C
การตั้งค่า
6 N-Channel (Phase Leg)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
750V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 20-PowerDIP (1.508", 38.30mm)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
90A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-HSDIP
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
19mOhm @ 91A, 18V