BU33SD2MG-MTR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 3.3V 200MA 5-SSOP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 5-SSOP |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BU33SD2MG-MTR รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 80 µA |
Mfr | PSRR 68dB (1kHz) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
ประเภทเอาต์พุต | เกรด รถยนต์ |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.15V @ 100mA | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 5-SSOP |