BU33TD2WNVX-TL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BU33TD2WNVX-TLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BU33TD2WNVX-TLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BU33TD2WNVX-TLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BU33TD2WNVX-TL
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 200MA 4SSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SSON004X1010
โมเดล EDA/CAD
BU33TD2WNVX-TL รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
PSRR
70dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SSON004X1010
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.42V @ 200mA