BU33UC3WG-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BU33UC3WG-TRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BU33UC3WG-TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BU33UC3WG-TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BU33UC3WG-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA 5-SSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 5-SSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BU33UC3WG-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
70dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติการควบคุม
ON/OFF
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-SSOP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.22V @ 300mA