BV1LB028FPJ-CE1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BV1LB028FPJ-CE1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BV1LB028FPJ-CE1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BV1LB028FPJ-CE1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BV1LB028FPJ-CE1
คำอธิบาย
BV1LB028FPJ-C IS AN AUTOMOTIVE 1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 40A TO-252-J3
หมวดหมู่
Rds เปิด (Typ)
28mOhm
Mfr
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
ควบคุมสลูว์เรท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของเอาต์พุต
1
เกรด
รถยนต์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านต่ำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252-J3
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A