BV1LE250EFJ-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BV1LE250EFJ-CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BV1LE250EFJ-CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BV1LE250EFJ-CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BV1LE250EFJ-CE2
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 3A 8-HTSOP-J
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
250mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 5.5V