BV2HD045EFU-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BV2HD045EFU-CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BV2HD045EFU-CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BV2HD045EFU-CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BV2HD045EFU-CE2
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE 2CH 45 M HIGH-SIDE SW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 21A 16-HSSOP-C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BV2HD045EFU-CE2 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (Typ)
45mOhm
Mfr
ประเภทอินพุต
CMOS
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทสวิตช์
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเอาต์พุต
2
คุณสมบัติ
AEC-Q100
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-HSSOP-C
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
6V ~ 28V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
21A