EDZVFHT2R3.3B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVFHT2R3.3BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVFHT2R3.3BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVFHT2R3.3BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVFHT2R3.3B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 150MW EMD2
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 150 mW ±3.18% ติดบนพื้นผิว EMD2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EDZVFHT2R3.3B รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 1 V
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3.18%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
150 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
EMD2
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
120 Ohms