EDZVT2R3.3B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R3.3BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R3.3BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R3.3BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R3.3B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 150 mW ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R3.3B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
120 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 1 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
พลังงาน - สูงสุด
150 mW