EDZVT2R12B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R12BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R12BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R12BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R12B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 150 mW ±2% ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R12B รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 9 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
EMD2
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW