EDZVT2R6.8B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R6.8BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R6.8BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R6.8BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R6.8B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 6.8V 150MW EMD2
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 6.8 V 150 mW ±2% ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R6.8B รุ่น
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 3.5 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW