R6015ENX หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 1,000
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 52
เอกสารข้อมูล
Similar
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 22,901
Toshiba Semiconductor and Storage
มีอยู่ในสต็อค: 73
N-ช่องสัญญาณ 600 V 15A (Tc) 40W (Tc) ทรูโฮล TO-220FM
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
R6015ENX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
R6015ENX-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R6015ENX
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 15A TO220FM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
R6015ENX รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
40 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
910 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
40W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FM
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
290mOhm @ 6.5A, 10V