RB070MM-30TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB070MM-30TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB070MM-30CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB070MM-30DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB070MM-30TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 1.5A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 1.5A ติดบนพื้นผิว PMDU
โมเดล EDA/CAD
RB070MM-30TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
490 mV @ 1.5 A