ACM2012-361-2P-T002
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2210-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2210-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2210-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM2012-361-2P-T002
คำอธิบาย
CMC 220MA 2LN 360 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 360 Ohms @ 100 MHz 220mA dcr 500mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM2012-361-2P-T002 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
220mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
360 Ohms @ 100 MHz