RB160M-30TR มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 39,194
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
onsemi
MCC (Micro Commercial Components)
Similar
Comchip Technology
Nexperia USA Inc.
Panjit International Inc.
ไดโอด 30 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RB160M-30TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB160M-30TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB160M-30CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB160M-30DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB160M-30TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 1A PMDU
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
480 mV @ 1 A