RB160VAM-40TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB160VAM-40TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB160VAM-40CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB160VAM-40DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB160VAM-40TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 1A TUMD2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 1A ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
RB160VAM-40TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
550 mV @ 700 mA
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 40 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A