RB160VAM-60TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB160VAM-60TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB160VAM-60CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB160VAM-60DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB160VAM-60TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 1A TUMD2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
RB160VAM-60TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
670 mV @ 1 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 60 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A