RB168MM100TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB168MM100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB168MM100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB168MM100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB168MM100TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 1A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
โมเดล EDA/CAD
RB168MM100TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
400 nA @ 100 V
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
810 mV @ 1 A