RBR1MM60ATR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RBR1MM60ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
RBR1MM60ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RBR1MM60ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RBR1MM60ATR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 1A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
โมเดล EDA/CAD
RBR1MM60ATR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 60 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
530 mV @ 1 A