RB520CM-60T2R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB520CM-60T2RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB520CM-60T2RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB520CM-60T2RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB520CM-60T2R
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 100MAVMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 100mA ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
โมเดล EDA/CAD
RB520CM-60T2R รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
VMN2M (SOD-923)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
440 mV @ 10 mA