CPDQC3V3TU-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-CPDQC3V3TU-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
641-CPDQC3V3TU-HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-CPDQC3V3TU-HFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDQC3V3TU-HF
คำอธิบาย
ESD PROTECTION DIODES
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V แคลมป์ 15A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 0402C/SOD-923F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
180W
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
114pF @ 1MHz
แชนเนลทิศทางเดียว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
12V