RB521SM-60T2R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB521SM-60T2RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB521SM-60T2RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB521SM-60T2RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB521SM-60T2R
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 200MA EMD2
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 200mA ติดบนพื้นผิว EMD2
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
EMD2
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
600 mV @ 200 mA