RB162MM-60TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB162MM-60TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB162MM-60CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB162MM-60DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB162MM-60TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 1A PMDU
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB162MM-60TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
650 mV @ 1 A